1. โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0050 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
1.15.11 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง วรรณนิสา ยาสมุทร
1.นาย พิษณุ ปันพรม
0029 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง แอนนา จะก่า
1.นางสาว ดวงฤดี แซ่โอ้ว
2.นาย ฉลอง สุยะวงค์
0083 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย กิตติภพ ยาวิราช
2.เด็กชาย นันทิพัฒน์ ทิสงค์
3.เด็กชาย ธนวันต์ ไชยติ๊บ
1.นาย ฉลอง สุยะวงค์
2.นางสาว ดวงฤดี แซ่โอ้ว
0017 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ณัฐพงศ์ กันธิเลิศ
2.นาย เกษมพันธ์ ชนาพรกฤช
3.นาย สมเจต ลุงซอ
4.นาย กฤษฎา ปินตาแก้ว
1.นางสาว อ้อยทิพย์ รินคำแดง
2.นาง ศรีนภา ศรีธนะ
2. โรงเรียนนุชนาถอนุสรณ์
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
3. โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
4. โรงเรียนพานพิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0011 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ภาณุวัฒน์ งามพริ้ง
1.นางสาว พิสมัย วังหมื่น
0013 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย สิรภพ ก๋าใจ
1.นางสาว พิสมัย วังหมื่น
0019 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง วรัชญาน์ ศรีสว่าง
2.นาย ภาณุวัฒน์ งามพริ้ง
1.นางสาว พิสมัย วังหมื่น
5. โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0041 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
4.57.08 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย มอญ ลุงธรรม
6. โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
7. โรงเรียนนครวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0051 กรีฑา
วิ่ง 800 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
3.06.40 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง กัลย์สุดา กาวี
1.นาย วิโรจน์ ทองดีโลก
8. โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0044 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
5.10 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย อนุภัทร ยามี
1.นาย ณัฐพงศ์ โยแสง
0067 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
5.75 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ฐิตินันท์ ปิตตาฝ้าย
1.นาย รัฐเขตร แรงทน
0031 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว จิรนันท์ เตโจ
1.นาย รัฐเขตร แรงทน
2.นาย ณัฐพงศ์ โยแสง
9. โรงเรียนวาวีวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
10. โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0080 กรีฑา
ขว้างจักร (1 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
21.10 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว จงลักษณ์ หล้าปา
1.นาย อรรถพงษ์ คำวิลัย
11. โรงเรียนดอยงามวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
12. โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
13. โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0090 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ศุภดา ตาคำไว
2.นางสาว ทักศินา ก๋าวี
3.นางสาว กุหลาบ แซ่ลี
1.นางสาว ฉันทรีย์ สวามิวัศดุ์
2.นางสาว ภัทรภร ชัยปัญหา
14. โรงเรียนเวียงชัยวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0030 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย ประสิทธิ์ คำประสิทธิ์
1.นาย อนุชิต ไชยแก้ว
2.นางสาว วราภร เลขา
15. โรงเรียนดอนศิลาผางามวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0006 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ชมพูนุช ทะแดง
2.นางสาว สุชานันท์ คำนนท์
3.นางสาว เอวิตรา ชุมภูชนะภัย
4.นางสาว ธัญญาพร แก้วอ้าย
5.นางสาว ธัญญารัตน์ อุดหนุนวงศ์
6.นางสาว พัสน์นันท์ กันทา
7.นางสาว ธันย์ชนก โพธิ์สัย
8.นางสาว สุธิมนต์ จันต๊ะวงค์
9.นางสาว จิตรานุช เสือนาค
10.นางสาว ณัฏฐชา ยาวิละ
11.นางสาว มนต์นภา ปิมปา
1.นาย อำนาจ ดอนลาดลี
16. โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0040 กรีฑา
วิ่ง 800 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
2.20.77 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย ธีรเทพ จันทร์อิ่ม
0046 กรีฑา
พุ่งแหลน (600 กรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
33.55 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย ธีรภัทร คาลี
0043 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 400 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
4.00.78 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย ธีรเทพ จันทร์อิ่ม
2.นาย ธีรภัทร คาลี
3.เด็กหญิง กฤษณะ ก้อนช้าง
4.นาย กิตติวัฒน์ วงค์จันทร์
0032 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ปัญญา ก้องเลิศแดนไกล
1.นาย เฉลิมเกียรติ ชัยอุปะละ
0009 ฟุตบอล
การแข่งขันกีฬาฟุตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย บรนจ สามัคคี
2.นาย โชติวัฒน์ วิรัญชัย
3.นาย กิตติวัฒน์ วงจันทร์
4.นาย ธนพงษ์ แก้วทุม
5.นาย ธีรภัทร สิงห์พิลา
6.นาย ปุริมปรัญช ์พงษา
7.นาย ธนกฤต วัฒนสัตย
8.เด็กชาย ธนบัตร เจริญพนาลัย
9.นาย ธีรเทพ จันทร์อิ่ม
10.นาย กฤษณะ ก้อนช้าง
11.นาย ธีรเดช ดอนม่วง
12.นาย ปภังกร เม่ากรูด
13.เด็กชาย ยุทธเลิศ เกสรพิทยาพงษ
14.เด็กชาย ภากร อุ่นแสงคำ
15.เด็กชาย เมธัส ลำพูน
16.เด็กชาย ณัฐชนน ปงกันคำ
17.นาย ภูมิพัฒน ขุราษี
18.เด็กชาย ชินภัทร อิ่มทะเล
19.เด็กชาย จีระศักดิ์ พณสิมมา
20.นาย รณกร แซ่ฉี
21.เด็กชาย ปุณณวิช คงจันทร
22.เด็กชาย ปุณณวิช จินดากาศ
23.เด็กชาย ภูริช ยศเดช
24.เด็กชาย ยศิวกร แพร่ทอง
25.เด็กชาย อัศม์เดช เกตุบัว
1.นาย นพรุจ เบียดกลาง
2.นาย รัตนชัย พุฒใต้
17. โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0012 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว กชพร โชคสุภนัย
1.นางสาว เบญจามินญ์ จินตรารักษ์
0008 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ณัฎฐา นวลกำแหง
2.นางสาว พอฤทัย นิลชน
3.นางสาว อาทิตยา ไชยชนะ
4.เด็กหญิง ภัทราวดี พันกาศ
5.นางสาว ศุภาพิชญ์ รู้ทำนอง
6.นางสาว อริสา คิดรักเมือง
7.นางสาว สิริยากร ไชยวิราช
8.เด็กหญิง กานต์ชนิต มูลสุข
9.นางสาว ปราณี คิดดี
10.นางสาว ณิชกานต์ พงษ์สวัสดิ์
11.นางสาว อังศุชวาล เพียรทำดี
12.นางสาว ชนกวนันท์ แววฤทธิ์
13.นางสาว ฐิติวรดา เพชรเสน
14.นางสาว ภัทร์ชนก ร่วมชัยภูมิ
15.นางสาว ณัฐชยา แสนช่างไม้
1.นางสาว สิริลักษณ์ นิลเกษม
18. โรงเรียนดอนชัยวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
19. โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เชียงราย
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
20. โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0079 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
4.37 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ธารารัตน์ ถาชุม
0070 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (5.45 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
11.39 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย คมกฤษ ไชยยะ
0054 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
5.30.14 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง นิภาวรรณ ทัดสอย
2.เด็กหญิง บุญทิวา มาเยอะ
3.เด็กหญิง สุกัญญา เมอแล
4.เด็กหญิง ศิรภัสสร จิตต์ภักดี
21. โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0049 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
31.30 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง ณัฐวลัญช์ อุ่นญาติ
2.เด็กหญิง ณัฏฐนันท์ ใจทัศน์
1.ว่าที่ร้อยตรีหญิง รติญา สอนวิเศษ
0003 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง ณัฏฐนันท์ ใจทัศน์
2.เด็กหญิง กัญญาภัทร หันชะนา
3.เด็กหญิง ปัฐมาพร บุญเสนา
4.เด็กชาย นิภาวรรณ ทัตสอย
5.เด็กหญิง บงกช ใจขาว
6.เด็กหญิง สุพรรษา พลปราบ
7.เด็กชาย เจนจิรา ศรีจันทร์
8.เด็กหญิง อธิชา แสงหิรัญ
9.เด็กหญิง เบญญาพร สุภาษี
10.เด็กหญิง สู่ขวัญ รัสดาดาน
11.เด็กหญิง วิรัญชนา ตั๋นเพย
12.เด็กหญิง ณัฐวลัญช์ อุ่นญาติ
1.ว่าที่ร้อยตรีหญิง รติญา สอนวิเศษ
2.นาย เศรษฐกิจ บุญเกิด
22. โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0020 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่น ไม่จำกัดอายุ
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง ศุภพร จันสุภาเสน
2.เด็กชาย จุนตะ ฮิระอิ
1.นาย วิทยา เกิดพันธุ์
0022 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว อชิรญา หาญคำภา
2.นางสาว ฝนทอง อิยทรมา
3.นางสาว จิรนันท์ สิทธิขันเเก้ว
4.นางสาว สุภาพรรณ พูเมีย
5.นางสาว พลอย พื่อเมี่ย
6.นางสาว วริศรา ผ่องใสศริรกุล
7.นางสาว พิมพ์ชนก ประชาเดชสุวัฒน์
8.นางสาว ทอฝัน อุรพีบุญเขต
9.นางสาว วริยา คุปติญาดา
10.นางสาว ณัฐณิชา พงค์ลังกา
11.นางสาว นาราภัทร จินดาทจักร
1.นาย เลวัลย์ สันดุษิต
0092 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่น ไม่จำกัดอายุ
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว อลิสรา แสนชมภู
2.เด็กชาย ชินพัฒน์ ยศวงค์
1.ว่าที่ร้อยตรีหญิง ถนอมศรี ไชยชนะ
23. โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0062 กรีฑา
วิ่ง 800 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
2.13.75 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ปกรณ์ เทพสาร
0094 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ธนบัตร ยอดวุฒิ
2.นาย จิตติพัฒน์ เขียนจัตุรัส
3.นาย นันทกานต์ เนตตกูล
4.นาย ชวนากร พงศ์บรรดิ
5.นาย พีรพัฒน์ หลักคำ
6.นาย ธนกร ยอดวุฒิ
1.นาย วสันต์ จินดากาศ
0095 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ญาณิศา บัวลาดชิณภโชติ
2.นางสาว สาธินี นาใจ
3.นางสาว ณัฐชยา โอชารส
4.นางสาว รุจิวัลย์ สนองศรี
5.นางสาว สิรวิชญา ศิริวงค์
6.นางสาว สุชัญญา ปั้นแจ่ม
1.นาย วสันต์ จินดากาศ
0097 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ญาณิศา บัวลาดชิณภโชติ
2.นางสาว สาธินี นาใจ
3.นางสาว ณัฐชยา โอชารส
4.นางสาว รุจิวัลย์ สนองศรี
5.นางสาว สิรวิชญา ศิริวงค์
6.นางสาว สุชัญญา ปั้นแจ่ม
1.นาย วสันต์ จินดากาศ
0096 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ธนบัตร ยอดวุฒิ
2.นาย จิตติพัฒน์ เขียนจัตุรัส
3.นาย นันทกานต์ เนตตกูล
4.นาย พีรพัฒน์ หลักคำ
5.นาย ชวนากร พงศ์บรรดิ
6.นาย ธนากร ยอดวุฒิ
1.นาย วสันต์ จินดากาศ
0014 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว เหมือนฝัน เหรัญญะ
1.นางสาว นฤนารถ วงค์เอ้ย
0084 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ชัญญานุช ววรณภพ
2.นางสาว ธัญพิชชา เอมเจริญ
1.นาง มยุรี สันวงค์
2.นางสาว รุ่งรัตน์ ศรีจม
0016 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง ชลิตา สันติสกุล
2.เด็กหญิง ศิรินทร์ ไชยมงคล
1.นางสาว นฤนารถ วงค์เอ้ย
0018 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว สิริกร เชื้อบุญมา
2.นางสาว นภสร วิชัยยุทธ์พงศ์
1.นางสาว นฤนารถ วงค์เอ้ย
0063 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
4.38.43 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ปกรณ์ เทพสาร
0038 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
24.56 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย พีรศักดิ์ อุปละ
0021 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ณัฐกฤตา เชื้อเมืองพาน
2.นางสาว ปุณณัตถ์ เจริญลาสลักษณ์
3.นางสาว แก้วตาดวงใจ อินทประเสริฐ
4.นางสาว พัชรพร โชติหิรัญสกุล
5.นางสาว พิชชาภา นันไชย
6.นางสาว ธัญทิพ กันทะชัย
7.เด็กหญิง วรพิชชา เลิศเกษม
8.เด็กหญิง โศภิษกาญจน์ น้อยไพโรจน์
9.เด็กหญิง พรรณภัทร คำวัง
10.เด็กหญิง ภคพร อนุกูล
11.เด็กหญิง เพลงพิณ ไตรแสง
1.นาย คณกร เฉียบแหลม
24. โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0048 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
13.97 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว สุรีย์รัตน์ ก้านยาง
1.นาย สุุวิเชษฐ์ เตจ๊ะ
0025 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย คมกฤษ รวดเร็ว
2.นาย ชาญพิชัย สีวิมา
3.เด็กชาย ณัฐวัตร ก้านยาง
4.นาย ปุณณสิน อินทนนท์
1.นาย อรุณ คงสิน
2.นาย สุรเดช จิรัฐิติวิชาไชย
0027 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ชุติกาญน์ แซ่พ่าน
2.นางสาว จันธิดา แซ่จ๋าว
3.นางสาว สุรีย์รัตน์ ก้านยาง
4.เด็กหญิง ชุติมณฑน์ พงศ์พันเลิศ
5.เด็กหญิง ปุณยพร มาแซ
1.นาย อรุณ คงสิน
2.นาย สุรเดช จิรัฐิติวิชาไชย
25. โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0034 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง ชันญานุช แซ่อู๋
2.เด็กหญิง ไอริณ แซ่จาง
3.เด็กหญิง ปวีร์ เพอะละ
4.เด็กหญิง มัณฑนา แสงงาม
5.เด็กหญิง สิรินดา แซ่ลู่
1.นาย ภิเบส อริยะ
0002 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย ณิชาภัทร กันทรนิมิตร
2.เด็กชาย อาต้า เบเช
3.เด็กชาย ทนาวิน เอแม
4.เด็กชาย อาจะ เยอส่อ
5.เด็กชาย ทะนงศักดิ์ เยซอง
6.เด็กชาย ธนภัทร แซะตุ
7.เด็กชาย ศุภกฤต เพเมียะ
8.เด็กชาย สมจิตร เยชอกู่
9.เด็กชาย การิณ มือแล
10.เด็กชาย สมชาย มือแลกู่
11.เด็กชาย พัชรพล เยเบียงกู่
12.เด็กชาย เจตน์ เพเมียะ
1.ว่าที่ร้อยตรี สุรสีห์ ภูมิประเทศ
2.นาย พงษ์ศักดิ์ พรหมเสน
26. โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0076 กรีฑา
วิ่ง 3000 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
13.13.79 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว อาซือ เบเช
1.นาย ดวงเเก้ว ดวงตะวัน
0074 กรีฑา
วิ่ง 800 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
2.48.52 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว อาซือ เบเช
1.นาย ดวงเเก้ว ดวงตะวัน
0007 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย จารุภัทร คำจริง
2.นาย อาจะ หม่อโป๊ะกู่
3.นาย ธันวา เเบเเชร์กู่
4.นาย จิณกร เเซ่หยิ่ง
5.นาย จะจอ เเซ่เปอะ
6.นาย ภูมิวิชญ์ เเซ่ลี
7.นาย อามือ มาเยอะ
8.นาย ทราย ไทยใหญ่
9.นาย มูฮัมหมัด ไทยอนันต์
10.นาย วินัย คำเเสง
11.นาย เมธี วรรณะวงศ์
12.นาย อาทิตย์ ขุนซาง
13.นาย วรพล อายี
14.นาย ภวัต อาจาย
15.นาย ฐานพัฒน์ นามเเสง
1.นาย ดวงแก้ว ดวงตะวัน
2.นาย วรายุทธ ใจชื้น
27. โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0073 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
1.07.89 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว จันทร์สุข นามชัย
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0042 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
48.34 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย อชิตพล สุริยะโชติ
2.นาย อภิสิทธ์ แสงจันทร์
3.เด็กชาย มงคล นามสาม
4.เด็กชาย อภิวิชญ์ แก้วดุลดุก
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0056 กรีฑา
ขว้างจักร (1 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
20.07 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ธัญวรัตน์ นวลแก้ว
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0047 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (3.65 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
11.29 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย มหาสมุทร อุตวงค์
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0081 กรีฑา
พุ่งแหลน (600 กรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
28.40 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว จันทร์สุข นามชัย
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0053 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
1.00.36 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง นลินธารา พลสงคราม
2.เด็กหญิง อันธิดา แสงปัน
3.เด็กหญิง ปนัดดา ปัญญารุจิกุล
4.เด็กหญิง ปัฐมาวดี ใจแก้ว
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0078 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
4.55.55 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว จันทร์สุข นามชัย
2.นางสาว ธนภร นวลแก้ว
3.นางสาว จิระนันท์ ชัยประสิทธิ์
4.นางสาว วีรดา หงษ์คำ
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0036 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว สุพรรณษา จันคำ
2.นางสาว ทิฆัมพร คำแก้ว
3.นางสาว ญาณิศา จันทาคำ
4.นางสาว นฤดี คำแก้ว
5.นางสาว วินิธา นาใจ
1.นาย ราชัญ วงศ์สอน
2.นาย วรวิช ชัยก๋า
0035 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ทักษิณ จิตต์มั่น
2.นาย ธนันท์พงษ์ สุดฝั่งสาย
3.นาย อนวัช สมหวังสกุล
4.นาย พงศภัค ยะเสนา
5.นาย ปัญญา ก้างอ่อนตา
1.นาย ราชัญ วงศ์สอน
2.นาย วรวิช ชัยก๋า
0005 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย ปภาวิชญ์ มีนา
2.เด็กชาย พงษ์ศักดิ์ ลุงจาย
3.เด็กชาย ศุภกร สุเล็ก
4.เด็กชาย จิตติพัฒน์ แสงคำยอด
5.เด็กชาย จักรกฤษ หงส์คำ
6.เด็กชาย ศักดิ์บัณฑิต ไร่ลือคำ
7.เด็กชาย ปรเมศ ประจวบวัน
8.เด็กชาย จิรัชชานนท์ กันแก้ว
9.เด็กชาย กิตติศักดิ์ พรมมา
10.เด็กชาย กิตติพงศ์ คฤโฆษกุล
11.เด็กชาย เกียรติศักดิ์ ศรีเมือง
12.เด็กชาย ศุภกิตติ์ ติยะกว้าง
1.นาย เสน่ห์ สุธรรม
2.นาย อนุสรณ์ บุญยงค์
0004 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย ศรัณยู สุภารัตน์
2.นาย อภิรักษ์ สุรัมย์
3.นาย ภาคภูมิ บิลราเล็ม
4.นาย ธรรมรักษ์ ไชยชะนะ
5.นาย ศุภนัฐ ทองมี
6.นาย ธนพล ทรัพย์ธราภักดิ์
7.นาย กิตตินนท์ ขันธะโน
8.นาย ชายเล็ก บุญศรี
9.นาย อนันต์ สามมุข
10.นาย บุญเลิศ คำพรหม
11.นาย ต้น ขันแก้ว
12.นาย ธฤต กรกฎกำจร
1.นาย เสน่ห์ สุธรรม
2.นาย อนุยุต คำมะโน
0100 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย วัฒนศักดิ์ แซ่จาง
2.นาย ปิยะพล ไกรกิจราษฎร์
3.นาย ศุภเดช ก๋าเฟย
4.นาย ภัคพันธ์ พรหมณะ
1.นาย ไชยภพ เวียงคำ
0077 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
55.67 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว วันวิสา ชัยวงค์
2.นางสาว ไอลดา กุณา
3.นางสาว กันยา ลอซู
4.นางสาว วีรดา หงษ์คำ
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0065 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
45.88 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย อนันต์ สามมุข
2.นาย ณัฐพล ภัทรเสถียรชัย
3.นาย กีรดิต สายวงเคียน
4.นาย วิศรุต ราวิชัย
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0055 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
4.02 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง ปัฐมาวดี ใจแก้ว
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0082 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (4 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
7.37 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว กรชกร เหล่ารินทอง
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0058 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (3.65 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
7.38 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ธัญวรัตน์ นวลแก้ว
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0068 กรีฑา
ขว้างจักร (1.5 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
37.74 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ธีรภัทร สุริยะโชติ
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0045 กรีฑา
ขว้างจักร (1 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
28.52 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย มหาสมุทร อุตวงค์
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0069 กรีฑา
พุ่งแหลน (700 กรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
41.17 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย สายเมือง วิชัย
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0060 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
23.70 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย วิศรุต ราวิชัย
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0072 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
29.00 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว กันยา ลอซู
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0071 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
13.33 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว วีรดา หงษ์คำ
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0037 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
11.50 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย อภิวิชญ์ แก้วดุลดุก
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0075 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
6.06.06 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว จันทร์สุข นามชัย
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0024 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ศุภกิจ อยู่ลืม
2.นาย ธีทัต แซ่วาง
3.นาย ดนุสรณ์ ไถซิง
4.นาย เกียรติกร แซ่หลี่
5.นาย ณัฐพงษ์ วราเมธากุล
6.นาย กิตติพงศ์ แซ่เหลียว
7.นาย อิสรานุวัฒน์ ธีระพงษ์
8.นาย ชวนากร ปัญญาคำ
9.นาย ภูริทัต แสนลสี
10.นาย สมศักดิ์ วราเมธากุล
11.นาย หน่อคำ คำหลง
12.นาย วิชัย วิเชียรพิลาศ
1.นาย มณเฑียร มามาตร์
2.นาย นิติพล คูพัฒน์
28. โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
29. โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0061 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
55.46 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ยาย่า แอนวัน คาร
0066 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
3.50.62 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย รัชชวิชญ์ ชาติเหมาะ
2.นาย ยาย่า แอนวัน คาร
3.นาย ภานุเดช แสนคำหล่อ
4.นาย สมพงษ์ คำแก้ว
30. โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0023 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย สมชาย แซ่ย่าง
2.นาย ไชยวัฒน์ แซ่ลี
3.นาย ธนกฤต แซ่หลี่
4.นาย ภูวดล ชีวินพงศ์สถาพร
5.นาย กิตติคุณ กันทะวัง
6.นาย วิรัตน์ แซ่ย่าง
7.เด็กชาย ชนะชัย อภิสุขเกษม
8.เด็กชาย ณรงค์ฤทธิ์ อภิขจรเกียรติ
9.เด็กชาย ณัฐชานนท์ เสนาน้ำ
10.เด็กชาย รังสรร บวรโชคสกุล
11.เด็กชาย สว่าง บวรโชคสกุล
1.นาย บุญเสริฐ งามขำ
2.นาย พนม อินต๊ะ
0001 ฟุตบอล
ประเภทกีฬาฟุตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ธีรภาพ อยู่ลือ
2.นาย อนุวัฒน์ หลวงดี
3.นาย อาเกอ เมอโป๊ะกู่
4.นาย เฉลิมพล อุดร
5.นาย สิทธิพน ไข่กา
6.นาย อำพน อายีกู่
7.นาย จิรวัฒน์ แลเชอะ
8.นาย อนุวัชร์ ศรีชัยยา
9.นาย ศุภกรณ์ เมืองวงค์
10.นาย ทักษ์ดนัย สุระแก้ว
11.นาย วิสุทธิ์ สมจิตร
12.นาย เตชินท์ หล้าเมืองใจ
13.นาย อาโซ อู่แม
14.นาย สมชาย ลาเช
15.นาย นิติพล ชมภูรัตน์
16.นาย กิตติรักษ์ ใจสุทธิ
17.นาย กฤษกร แสนมูลแจ่ม
18.นาย ต้นน้ำ ท้าวชัยมูล
19.นาย พนิชพล เเก้วพงค์
20.นาย อาผ่า มาเยอะ
21.นาย ภูมิภิวัต แซ่ย้า
22.นาย กันทรากน ปินปันคง
23.นาย ณัฐนนท์ ทาศักดิ์
24.นาย นลิน เดชขจร
25.นาย ณัฐกิตติ์ ตรีพรไพรัช
1.นาย เรืองโรจน์ กลิ่นหอม
2.นาย ศักดิ์นรินทร์ เรืองคำพา
3.นาย เทวราช กรกฎกำจร
4.นาย สิทธิพงษ์ มินทะขัติ
5.นาย ชยากร พงศ์ศิริทวีกุล
31. โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
32. โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
33. โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
34. โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
35. โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
36. โรงเรียนแม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0015 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ณรงค์สิทธิ์ อินธิศักดิ์
2.เด็กชาย อภิชาติ ภูทะระ
1.นางสาว อชิรญาณ์ บุญมา
2.นาย ธนชัย ปาปะทัง
37. โรงเรียนพญาเม็งราย
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0052 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
6.57.10 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง นิชดา แซ่เล่า
1.นาย คมกริช พลหาญ
0086 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ศลิษา รักษาป่า
2.นางสาว จิรนันท์ คำปัน
3.นางสาว วรัชยา เมืองมูล
1.นาย อุทัย จันทครู
0087 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ชานน อยู่ลือ
2.เด็กชาย นราวิชญ์ ทิสา
3.เด็กชาย ธนากร แซ่ล้อ
1.นาย อุทัย จันทครู
0091 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย จักรริน แซ่ฟุ้ง
2.เด็กหญิง นงนภัส แซ่เล่า
1.นาย อุทัย จันทครู
38. โรงเรียนปล้องวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0064 กรีฑา
วิ่ง 5000 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
17.28.48 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย นฤดินทร์ วุฒิเปียง
0039 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
57.19 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย พงศกร หน้อยหมี
39. โรงเรียนเทิงวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0033 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย พีรวิชญ์ วรรณสอน
2.นาย ภุชงค์ หม่องพิชัย
3.นาย บวรรัช กรอุไรวัฒนา
4.นาย สุวชัช ขันแก้ว
5.นาย อัครพงษ์ สุระรินทร์
6.นาย ณรงค์พล จันทร์ทูรย์
1.ว่าที่ร้อยตรี ภูมิพระ ทองเฉลิม
2.นาย ธนพิพัฒน์ ทิพย์ปัญญา
0089 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย มนัญชัย แยม่อ
2.นาย พุธิเมธ กมลสาร
3.นาย ธีรเมธ สุทธศิลป์
4.นาย สรวิชญ์ จันติ๊บ
1.นาย แย้ง แซ่ฟ้า
2.นาย อนันท์ อวรรณา
0026 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย รัชชานนท์ เมืองก้อนกาศ
2.นาย ปฏิภาณ เขียวรัมย์
3.นาย ชัยพัทธ์ จินณรักษ์
4.นาย ธนาธร มุ่งงาม
5.เด็กชาย ภีวัฒน์ พงษ์พิศาลเวช
1.นาย สุริยา เสนาดี
2.นาย สมิต แก้วมาลา
3.นาย พัทธดนย์ ไชยเนตร
0010 ฟุตบอล
การแข่งขันกีฬาฟุตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง กวินตรา เตรียมคำ
2.นางสาว ณัฐสุดา คิดดี
3.นางสาว กมลชนก ผางคำ
4.นางสาว รุจิรา ท้าวภูธร
5.นางสาว ศุรีพร ภู่จีน
6.เด็กหญิง ลาชาวดี สุขเหมอะ
7.นางสาว มนัชญา ชัยชะนะ
8.นางสาว จุฬารัฐชยา อุ่นหล้า
9.เด็กหญิง นฤมล อัศวภูมิ
10.นางสาว จิรันธนิน แสงโยจารย์
11.นางสาว สุภารัตน์ แข่งขัน
12.เด็กหญิง รชนีกร ทำมาก
13.เด็กหญิง อาภากร วงศ์ใหญ่
14.นางสาว สุธิตา อมาตยกุล
15.เด็กหญิง ฐิติวรดา ศรีอำคา
16.เด็กหญิง จิราภา ไชยสถาน
17.เด็กหญิง ศิริกานดา จันทร์ทอง
18.นางสาว ณัฏฐชา แก้วมะโน
19.นางสาว กัญญาณัฐ จันทร์ฟ้าเลื่อม
20.นางสาว ทิพย์ปภา แวงมั่ง
21.นางสาว บุษกร อนุกิจ
22.นางสาว น้ำทิพย์ ธรรมวิเศษ
23.นางสาว ชิดชนก โชติบุญ
24.นางสาว ธนาภรณ์ ธะนวล
25.เด็กหญิง สิรีธร เสาโปน
1.นาย วิเชียร มูลวัตร
2.นาง สุลักษณา มูลวัตร
3.นาย ภูริสนันท์ แก้วประภา
4.นาย ชัชชล เอี่ยวเฮ็ง
0028 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ปาณิสรา ปัญจะรักษ์
2.นางสาว นฤตปรียา วงศ์ใหญ่
3.นางสาว ณัฐกานต์ มะโนสีลา
4.นางสาว ธัญญาลักษณ์ เกิดโชค
5.นางสาว ปภัสสร จูมสร้อย
1.นาย สุริยา เสนาดี
2.นาย สมิต แก้วมาลา
3.นาย พัทธดนย์ ไชยเนตร
40. โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0059 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
11.25 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย รัตติกรณ์ แก้วรากมุข
0057 กรีฑา
พุ่งแหลน (600 กรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
17.06 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว จันจิรา มาแก้ว
0085 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย รัชชานนท์ เมธีสิทธิกุล
2.นาย สุรัตน์ แซ่เห้อ
3.เด็กชาย ณัฐวุฒิ วรรณสอน
1.นาย วิชัย อุ่นมหาวรรณ์
0088 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง ภัทรปภา ศรีอ่อน
2.เด็กหญิง ชัญญาภัค ชัยมงคล
3.เด็กหญิง อภิญญา อินทะวงศ์
4.เด็กหญิง เพชรประกาย ทะนันไชย
1.นาย ภูวนัย หม่องพิไชย
41. โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
42. โรงเรียนเชียงของวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0098 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย นาวิน ช่างหมึก
2.นาย ณัฐวัฒน์ ใจวรรณ
3.นาย สุภิพัฒน์ ปาละบุญมา
4.นาย ปิยะศักดิ์ อริยะพันธ์
1.ว่าที่ร้อยตรี วริทธิ์ อนันตสิทธิพงศ์
2.นางสาว รัชนีกร นำชัย
0099 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว กานต์พิชชา บุญหนัก
2.นางสาว เพชรลัดดา กาวิชัย
3.นางสาว ศศิประภา แสงจันทร์
4.นางสาว เบญจมาศ กรณ์กรฤทธิ์
1.ว่าที่ร้อยตรี วริทธิ์ อนันตสิทธิพงศ์
2.นางสาว รัชนีกร นำชัย
0101 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว กานต์พิชชา บุญหนัก
2.นางสาว เพชรลัดดา กาวิชัย
3.นางสาว ศศิประภา แสงจันทร์
4.นางสาว เบญจมาศ กรณ์กรฤทธิ์
1.ว่าที่ร้อยตรี วริทธิ์ อนันตสิทธิพงศ์
2.นางสาว รัชนีกร นำชัย
43. โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน

ระบบลงทะเบียนและรายงานผลการแข่งขันกีฬานักเรียน กลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษา
จังหวัดเชียงราย ประจำปีการศึกษา 2565
มีปัญหาการใช้งานติดต่อ ครู ICT โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม

E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |   All Rights Reserved  
หน้านี้ประมวลผล 0.32265305519104 วินาที