1. โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0062 กรีฑา
วิ่ง 800 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ปกรณ์ เทพสาร
0094 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ธนบัตร ยอดวุฒิ
2.นาย จิตติพัฒน์ เขียนจัตุรัส
3.นาย นันทกานต์ เนตตกูล
4.นาย ชวนากร พงศ์บรรดิ
5.นาย พีรพัฒน์ หลักคำ
6.นาย ธนกร ยอดวุฒิ
1.นาย วสันต์ จินดากาศ
0095 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ญาณิศา บัวลาดชิณภโชติ
2.นางสาว สาธินี นาใจ
3.นางสาว ณัฐชยา โอชารส
4.นางสาว รุจิวัลย์ สนองศรี
5.นางสาว สิรวิชญา ศิริวงค์
6.นางสาว สุชัญญา ปั้นแจ่ม
1.นาย วสันต์ จินดากาศ
0097 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ญาณิศา บัวลาดชิณภโชติ
2.นางสาว สาธินี นาใจ
3.นางสาว ณัฐชยา โอชารส
4.นางสาว รุจิวัลย์ สนองศรี
5.นางสาว สิรวิชญา ศิริวงค์
6.นางสาว สุชัญญา ปั้นแจ่ม
1.นาย วสันต์ จินดากาศ
0096 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ธนบัตร ยอดวุฒิ
2.นาย จิตติพัฒน์ เขียนจัตุรัส
3.นาย นันทกานต์ เนตตกูล
4.นาย พีรพัฒน์ หลักคำ
5.นาย ชวนากร พงศ์บรรดิ
6.นาย ธนากร ยอดวุฒิ
1.นาย วสันต์ จินดากาศ
0014 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว เหมือนฝัน เหรัญญะ
1.นางสาว นฤนารถ วงค์เอ้ย
0084 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ชัญญานุช ววรณภพ
2.นางสาว ธัญพิชชา เอมเจริญ
1.นาง มยุรี สันวงค์
2.นางสาว รุ่งรัตน์ ศรีจม
0016 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง ชลิตา สันติสกุล
2.เด็กหญิง ศิรินทร์ ไชยมงคล
1.นางสาว นฤนารถ วงค์เอ้ย
0018 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว สิริกร เชื้อบุญมา
2.นางสาว นภสร วิชัยยุทธ์พงศ์
1.นางสาว นฤนารถ วงค์เอ้ย
0063 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ปกรณ์ เทพสาร
0038 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย พีรศักดิ์ อุปละ
0021 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ณัฐกฤตา เชื้อเมืองพาน
2.นางสาว ปุณณัตถ์ เจริญลาสลักษณ์
3.นางสาว แก้วตาดวงใจ อินทประเสริฐ
4.นางสาว พัชรพร โชติหิรัญสกุล
5.นางสาว พิชชาภา นันไชย
6.นางสาว ธัญทิพ กันทะชัย
7.เด็กหญิง วรพิชชา เลิศเกษม
8.เด็กหญิง โศภิษกาญจน์ น้อยไพโรจน์
9.เด็กหญิง พรรณภัทร คำวัง
10.เด็กหญิง ภคพร อนุกูล
11.เด็กหญิง เพลงพิณ ไตรแสง
1.นาย คณกร เฉียบแหลม

ระบบลงทะเบียนและรายงานผลการแข่งขันกีฬานักเรียน กลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษา
จังหวัดเชียงราย ประจำปีการศึกษา 2565
มีปัญหาการใช้งานติดต่อ ครู ICT โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม

E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |   All Rights Reserved  
หน้านี้ประมวลผล 0.038002014160156 วินาที