1. โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
0073 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว จันทร์สุข นามชัย
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0042 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย อชิตพล สุริยะโชติ
2.นาย อภิสิทธ์ แสงจันทร์
3.เด็กชาย มงคล นามสาม
4.เด็กชาย อภิวิชญ์ แก้วดุลดุก
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0056 กรีฑา
ขว้างจักร (1 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ธัญวรัตน์ นวลแก้ว
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0047 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (3.65 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย มหาสมุทร อุตวงค์
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0081 กรีฑา
พุ่งแหลน (600 กรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว จันทร์สุข นามชัย
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0053 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง นลินธารา พลสงคราม
2.เด็กหญิง อันธิดา แสงปัน
3.เด็กหญิง ปนัดดา ปัญญารุจิกุล
4.เด็กหญิง ปัฐมาวดี ใจแก้ว
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0078 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว จันทร์สุข นามชัย
2.นางสาว ธนภร นวลแก้ว
3.นางสาว จิระนันท์ ชัยประสิทธิ์
4.นางสาว วีรดา หงษ์คำ
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0036 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว สุพรรณษา จันคำ
2.นางสาว ทิฆัมพร คำแก้ว
3.นางสาว ญาณิศา จันทาคำ
4.นางสาว นฤดี คำแก้ว
5.นางสาว วินิธา นาใจ
1.นาย ราชัญ วงศ์สอน
2.นาย วรวิช ชัยก๋า
0035 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ทักษิณ จิตต์มั่น
2.นาย ธนันท์พงษ์ สุดฝั่งสาย
3.นาย อนวัช สมหวังสกุล
4.นาย พงศภัค ยะเสนา
5.นาย ปัญญา ก้างอ่อนตา
1.นาย ราชัญ วงศ์สอน
2.นาย วรวิช ชัยก๋า
0005 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย ปภาวิชญ์ มีนา
2.เด็กชาย พงษ์ศักดิ์ ลุงจาย
3.เด็กชาย ศุภกร สุเล็ก
4.เด็กชาย จิตติพัฒน์ แสงคำยอด
5.เด็กชาย จักรกฤษ หงส์คำ
6.เด็กชาย ศักดิ์บัณฑิต ไร่ลือคำ
7.เด็กชาย ปรเมศ ประจวบวัน
8.เด็กชาย จิรัชชานนท์ กันแก้ว
9.เด็กชาย กิตติศักดิ์ พรมมา
10.เด็กชาย กิตติพงศ์ คฤโฆษกุล
11.เด็กชาย เกียรติศักดิ์ ศรีเมือง
12.เด็กชาย ศุภกิตติ์ ติยะกว้าง
1.นาย เสน่ห์ สุธรรม
2.นาย อนุสรณ์ บุญยงค์
0004 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย ศรัณยู สุภารัตน์
2.นาย อภิรักษ์ สุรัมย์
3.นาย ภาคภูมิ บิลราเล็ม
4.นาย ธรรมรักษ์ ไชยชะนะ
5.นาย ศุภนัฐ ทองมี
6.นาย ธนพล ทรัพย์ธราภักดิ์
7.นาย กิตตินนท์ ขันธะโน
8.นาย ชายเล็ก บุญศรี
9.นาย อนันต์ สามมุข
10.นาย บุญเลิศ คำพรหม
11.นาย ต้น ขันแก้ว
12.นาย ธฤต กรกฎกำจร
1.นาย เสน่ห์ สุธรรม
2.นาย อนุยุต คำมะโน
0100 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย วัฒนศักดิ์ แซ่จาง
2.นาย ปิยะพล ไกรกิจราษฎร์
3.นาย ศุภเดช ก๋าเฟย
4.นาย ภัคพันธ์ พรหมณะ
1.นาย ไชยภพ เวียงคำ
0077 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว วันวิสา ชัยวงค์
2.นางสาว ไอลดา กุณา
3.นางสาว กันยา ลอซู
4.นางสาว วีรดา หงษ์คำ
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0065 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย อนันต์ สามมุข
2.นาย ณัฐพล ภัทรเสถียรชัย
3.นาย กีรดิต สายวงเคียน
4.นาย วิศรุต ราวิชัย
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0055 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง ปัฐมาวดี ใจแก้ว
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0082 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (4 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว กรชกร เหล่ารินทอง
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0058 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (3.65 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ธัญวรัตน์ นวลแก้ว
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0068 กรีฑา
ขว้างจักร (1.5 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ธีรภัทร สุริยะโชติ
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0045 กรีฑา
ขว้างจักร (1 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย มหาสมุทร อุตวงค์
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0069 กรีฑา
พุ่งแหลน (700 กรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย สายเมือง วิชัย
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0060 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย วิศรุต ราวิชัย
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0072 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว กันยา ลอซู
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0071 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว วีรดา หงษ์คำ
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0037 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย อภิวิชญ์ แก้วดุลดุก
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0075 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว จันทร์สุข นามชัย
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
0024 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ศุภกิจ อยู่ลืม
2.นาย ธีทัต แซ่วาง
3.นาย ดนุสรณ์ ไถซิง
4.นาย เกียรติกร แซ่หลี่
5.นาย ณัฐพงษ์ วราเมธากุล
6.นาย กิตติพงศ์ แซ่เหลียว
7.นาย อิสรานุวัฒน์ ธีระพงษ์
8.นาย ชวนากร ปัญญาคำ
9.นาย ภูริทัต แสนลสี
10.นาย สมศักดิ์ วราเมธากุล
11.นาย หน่อคำ คำหลง
12.นาย วิชัย วิเชียรพิลาศ
1.นาย มณเฑียร มามาตร์
2.นาย นิติพล คูพัฒน์

ระบบลงทะเบียนและรายงานผลการแข่งขันกีฬานักเรียน กลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษา
จังหวัดเชียงราย ประจำปีการศึกษา 2565
มีปัญหาการใช้งานติดต่อ ครู ICT โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม

E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |   All Rights Reserved  
หน้านี้ประมวลผล 0.076435089111328 วินาที