1.เด็กชายณิชกุล อยู่เย็น

#
ID
หมวดหมู่
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
1
0094
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
2
0096
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
2.เด็กชายภูผา กลิ่นมาก
#
ID
หมวดหมู่
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
1
0094
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
2
0096
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
3.เด็กชายวชิรวิชญ์ สิริสาร
#
ID
หมวดหมู่
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
1
0096
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
2
0094
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
4.เด็กหญิงฐิติชญา ธรรมสอน
#
ID
หมวดหมู่
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
1
0095
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
2
0097
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
5.เด็กหญิงดวงหทัย กันทาเขียว
#
ID
หมวดหมู่
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
1
0095
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
2
0097
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
6.เด็กหญิงธนนันท์ เนตรทิพย์
#
ID
หมวดหมู่
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
1
0095
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
2
0097
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
7.เด็กหญิงพิมพิลาศ คงแป้น
#
ID
หมวดหมู่
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
1
0095
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
2
0097
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
8.เด็กหญิงสุพัชญา วงศ์สาม
#
ID
หมวดหมู่
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
1
0095
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
2
0097
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
9.เด็กหญิงสุวิชญา กันคำ
#
ID
หมวดหมู่
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
1
0095
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
2
0097
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
10.นายชยกร วังหมื่น
#
ID
หมวดหมู่
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
1
0094
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
2
0096
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
11.นายชยฉัตร วังหมื่น
#
ID
หมวดหมู่
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
1
0094
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
2
0096
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
12.นายธัญธาดา หน่อแกว
#
ID
หมวดหมู่
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
1
0094
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
2
0096
วู้ดบอล
โรงเรียนบ้านเด่นศาลา
19 ม.ค 2566
13.นายธีรพัฒน์ ประเสริฐ
#
ID
หมวดหมู่
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
1
0062
กรีฑา
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
16 ธ.ค 2565
2
0063
กรีฑา
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
16 ธ.ค 2565
3
0064
กรีฑา
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
16 ธ.ค 2565
14.นายภาณุวัฒน์ งามพริ้ง
#
ID
หมวดหมู่
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
1
0011
เทเบิลเทนนิส
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
20 ธ.ค 2565
2
0019
เทเบิลเทนนิส
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
22 ธ.ค 2565
15.นายสิรภพ ก๋าใจ
#
ID
หมวดหมู่
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
1
0013
เทเบิลเทนนิส
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
20 ธ.ค 2565
2
0020
เทเบิลเทนนิส
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
22 ธ.ค 2565
16.นางสาวชุตติกานต์ อินทนันชัย
#
ID
หมวดหมู่
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
1
0014
เทเบิลเทนนิส
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
20 ธ.ค 2565
2
0018
เทเบิลเทนนิส
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
21 ธ.ค 2565
17.นางสาวบัณฑิตา สุวรรณ
#
ID
หมวดหมู่
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
1
0018
เทเบิลเทนนิส
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
21 ธ.ค 2565
2
0020
เทเบิลเทนนิส
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
22 ธ.ค 2565
18.นางสาวศิริวิภา ไหลหาโคตร
#
ID
หมวดหมู่
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
1
0073
กรีฑา
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
16 ธ.ค 2565
2
0079
กรีฑา
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
16 ธ.ค 2565
19.นางสาวอัจจิมา ชัยพนัส
#
ID
หมวดหมู่
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
1
0081
กรีฑา
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
16 ธ.ค 2565
2
0010
ฟุตบอล
สนามฟุตบอลโรงเรียนชุมชนบ้านกู่(ป่าเป้าประชานุเคราะห์)
30 พ.ย 542

ระบบลงทะเบียนและรายงานผลการแข่งขันกีฬานักเรียน กลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษา
จังหวัดเชียงราย ประจำปีการศึกษา 2565
มีปัญหาการใช้งานติดต่อ ครู ICT โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม

E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |   All Rights Reserved  
หน้านี้ประมวลผล 0.08079195022583 วินาที