#
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย ศรัณยู สุภารัตน์
2.นาย อภิรักษ์ สุรัมย์
3.นาย ภาคภูมิ บิลราเล็ม
4.นาย ธรรมรักษ์ ไชยชะนะ
5.นาย ศุภนัฐ ทองมี
6.นาย ธนพล ทรัพย์ธราภักดิ์
7.นาย กิตตินนท์ ขันธะโน
8.นาย ชายเล็ก บุญศรี
9.นาย อนันต์ สามมุข
10.นาย บุญเลิศ คำพรหม
11.นาย ต้น ขันแก้ว
12.นาย ธฤต กรกฎกำจร
1.นาย เสน่ห์ สุธรรม
2.นาย อนุยุต คำมะโน
2 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย ปภาวิชญ์ มีนา
2.เด็กชาย พงษ์ศักดิ์ ลุงจาย
3.เด็กชาย ศุภกร สุเล็ก
4.เด็กชาย จิตติพัฒน์ แสงคำยอด
5.เด็กชาย จักรกฤษ หงส์คำ
6.เด็กชาย ศักดิ์บัณฑิต ไร่ลือคำ
7.เด็กชาย ปรเมศ ประจวบวัน
8.เด็กชาย จิรัชชานนท์ กันแก้ว
9.เด็กชาย กิตติศักดิ์ พรมมา
10.เด็กชาย กิตติพงศ์ คฤโฆษกุล
11.เด็กชาย เกียรติศักดิ์ ศรีเมือง
12.เด็กชาย ศุภกิตติ์ ติยะกว้าง
1.นาย เสน่ห์ สุธรรม
2.นาย อนุสรณ์ บุญยงค์
3 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ศุภกิจ อยู่ลืม
2.นาย ธีทัต แซ่วาง
3.นาย ดนุสรณ์ ไถซิง
4.นาย เกียรติกร แซ่หลี่
5.นาย ณัฐพงษ์ วราเมธากุล
6.นาย กิตติพงศ์ แซ่เหลียว
7.นาย อิสรานุวัฒน์ ธีระพงษ์
8.นาย ชวนากร ปัญญาคำ
9.นาย ภูริทัต แสนลสี
10.นาย สมศักดิ์ วราเมธากุล
11.นาย หน่อคำ คำหลง
12.นาย วิชัย วิเชียรพิลาศ
1.นาย มณเฑียร มามาตร์
2.นาย นิติพล คูพัฒน์
4 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ทักษิณ จิตต์มั่น
2.นาย ธนันท์พงษ์ สุดฝั่งสาย
3.นาย อนวัช สมหวังสกุล
4.นาย พงศภัค ยะเสนา
5.นาย ปัญญา ก้างอ่อนตา
1.นาย ราชัญ วงศ์สอน
2.นาย วรวิช ชัยก๋า
5 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว สุพรรณษา จันคำ
2.นางสาว ทิฆัมพร คำแก้ว
3.นางสาว ญาณิศา จันทาคำ
4.นางสาว นฤดี คำแก้ว
5.นางสาว วินิธา นาใจ
1.นาย ราชัญ วงศ์สอน
2.นาย วรวิช ชัยก๋า
6 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
11.50 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย อภิวิชญ์ แก้วดุลดุก
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
7 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
48.34 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย อชิตพล สุริยะโชติ
2.นาย อภิสิทธ์ แสงจันทร์
3.เด็กชาย มงคล นามสาม
4.เด็กชาย อภิวิชญ์ แก้วดุลดุก
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
8 กรีฑา
ขว้างจักร (1 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
28.52 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย มหาสมุทร อุตวงค์
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
9 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (3.65 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
11.29 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย มหาสมุทร อุตวงค์
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
10 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
1.00.36 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง นลินธารา พลสงคราม
2.เด็กหญิง อันธิดา แสงปัน
3.เด็กหญิง ปนัดดา ปัญญารุจิกุล
4.เด็กหญิง ปัฐมาวดี ใจแก้ว
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
11 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
4.02 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง ปัฐมาวดี ใจแก้ว
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
12 กรีฑา
ขว้างจักร (1 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
20.07 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ธัญวรัตน์ นวลแก้ว
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
13 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (3.65 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
7.38 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ธัญวรัตน์ นวลแก้ว
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
14 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
23.70 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย วิศรุต ราวิชัย
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
15 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
45.88 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย อนันต์ สามมุข
2.นาย ณัฐพล ภัทรเสถียรชัย
3.นาย กีรดิต สายวงเคียน
4.นาย วิศรุต ราวิชัย
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
16 กรีฑา
ขว้างจักร (1.5 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
37.74 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย ธีรภัทร สุริยะโชติ
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
17 กรีฑา
พุ่งแหลน (700 กรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
41.17 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย สายเมือง วิชัย
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
18 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
13.33 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว วีรดา หงษ์คำ
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
19 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
29.00 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว กันยา ลอซู
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
20 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
1.07.89 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว จันทร์สุข นามชัย
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
21 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
6.06.06 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว จันทร์สุข นามชัย
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
22 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
55.67 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว วันวิสา ชัยวงค์
2.นางสาว ไอลดา กุณา
3.นางสาว กันยา ลอซู
4.นางสาว วีรดา หงษ์คำ
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
23 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
4.55.55 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว จันทร์สุข นามชัย
2.นางสาว ธนภร นวลแก้ว
3.นางสาว จิระนันท์ ชัยประสิทธิ์
4.นางสาว วีรดา หงษ์คำ
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
24 กรีฑา
พุ่งแหลน (600 กรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
28.40 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว จันทร์สุข นามชัย
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
25 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (4 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
7.37 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว กรชกร เหล่ารินทอง
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล
26 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย วัฒนศักดิ์ แซ่จาง
2.นาย ปิยะพล ไกรกิจราษฎร์
3.นาย ศุภเดช ก๋าเฟย
4.นาย ภัคพันธ์ พรหมณะ
1.นาย ไชยภพ เวียงคำ

ระบบลงทะเบียนและรายงานผลการแข่งขันกีฬานักเรียน กลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษา
จังหวัดเชียงราย ประจำปีการศึกษา 2565
มีปัญหาการใช้งานติดต่อ ครู ICT โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม

E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |   All Rights Reserved  
หน้านี้ประมวลผล 0.077568054199219 วินาที