#
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
1.นาย ปัญจพล เด่นกิริยาเลิศล้ำ
2.นาย ชินวัตร บัวรุ่ง
3.นาย อทินันท์ แซ่หยาง
4.นาย รหัท แซ่ย่าง
5.นาย คมสัน แซ่ย่าง
6.นาย ณัฐภัทร ไกซิง
7.นาย ธณาธิต ทะสุด
8.นาย ศุทธวีร์ คงเลิศสกุล
9.นาย ธีระโชติ ยอซ่อ
10.นาย สุวิชัย มงคลชูชื่น
11.นาย วสุพล อยู่เบาะ
12.นาย วีรภัทร ทุนแก้ว
1.นาย บุญเสริฐ งามขำ
2.นาย พนม อินต๊ะ
2 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
1.เด็กชาย สุรธัช เชอมือ
2.นาย พรชัย จือเปาะ
3.เด็กชาย ปุณณวิช คำวัง
4.เด็กชาย เจียเฮา ลิม
5.นาย วรพงศ์ กันแก้ว
6.เด็กชาย ภาคิน กันธะวงค์
1.นาย เธียรวิชญ์ อัครศิริโชติวงค์
2.นางสาว ชนาธิป ปะทะดวง
3 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
1.นาย ธีรทัศน์ อภิสุนทรกุล
2.นาย สมชาย อภิสุนทรกุล
3.นาย สังขพงศ์ เกิดสุข
4.นาย สุรชาติ แซ่พ่าน
5.นาย สุติวุฒิ เมฆบนจันทร์
6.นาย ณัฐพงศ์ พิมลรักษาเกียรติ
1.นาย เธียรวิชญ์ อัครศิริโชติวงค์
2.นาย ภานุพงค์ ชมภูติ๊บ
4 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
1.นาย ศักรินทร์ ห้วยไชย
2.นาย สุรชัช เชอมื่อ
3.นาย พรนพรัตน์ รินท้าว
4.นาย นาวี ไชยวงค์
5.นาย กิตติศักดิ์ ทาวาง
6.นาย อธิวัฒน์ เปียเช
1.นาย เทวราช กรกฎกำจร
2.นาย ปฐมพงษ์ บุญเที่ยง
5 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
1.นาย ศักรินทร์ ห้วยไชย
2.นาย สุรชัช เชอมื่อ
3.นาย พรนพรัตน์ รินท้าว
4.นาย นาวี ไชยวงค์
5.นาย กิตติศักดิ์ ทาวาง
6.นาย อธิวัฒน์ เปียเช
1.นาย เทวราช กรกฎกำจร
2.นาย ปฐมพงษ์ บุญเที่ยง
6 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
1.นางสาว วาสิตา อามอ
2.นางสาว ปานทิพย์ เจริญพรรณ์
3.นางสาว เสาวลักษณ์ เกเย็น
4.เด็กหญิง วรางคณา พรวิสัฒน์สกุล
5.นางสาว ปัดธิดา ผ่าว้อกู่
6.นางสาว รัชนีพร สาธรรม
1.นาย เทวราช กรกฎกำจร
2.นาย ปฐมพงษ์ บุญเที่ยง
7 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
1.นาย วรวิทย์ หย่าคำ
2.นาย ธงชัย หมื่อแล
3.นาย ณัฐสิทธิ์ วงศ์เมืองแล
4.นาย ธีรชัย แสงคำ
5.นาย ภูมินทร์ ศักดิ์แสน
1.นาย เทวราช กรกฎกำจร
2.นาย ปฐมพงษ์ บุญเที่ยง

ระบบลงทะเบียนและรายงานผลการแข่งขันกีฬานักเรียน กลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษา
จังหวัดเชียงราย ประจำปีการศึกษา 2565
มีปัญหาการใช้งานติดต่อ ครู ICT โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม

E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |   All Rights Reserved  
หน้านี้ประมวลผล 0.024887084960938 วินาที