#
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กชาย ณิชาภัทร กันทรนิมิตร
2.เด็กชาย อาต้า เบเช
3.เด็กชาย ทนาวิน เอแม
4.เด็กชาย อาจะ เยอส่อ
5.เด็กชาย ทะนงศักดิ์ เยซอง
6.เด็กชาย ธนภัทร แซะตุ
7.เด็กชาย ศุภกฤต เพเมียะ
8.เด็กชาย สมจิตร เยชอกู่
9.เด็กชาย การิณ มือแล
10.เด็กชาย สมชาย มือแลกู่
11.เด็กชาย พัชรพล เยเบียงกู่
12.เด็กชาย เจตน์ เพเมียะ
1.ว่าที่ร้อยตรี สุรสีห์ ภูมิประเทศ
2.นาย พงษ์ศักดิ์ พรหมเสน
2 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
1.นางสาว จิราพร แซ่หลี่
2.เด็กหญิง ขวัญสุธา แซ่หยาง
3.เด็กหญิง ปานไพริน เจริญทั้งเมตตา
4.เด็กหญิง จิราภรณ์ ชีวินวงศ์ทอง
5.เด็กหญิง จิดาภา ชีวินวรกุล
6.นางสาว อารียา เจริญทั้งสุขสิริ
7.นางสาว รัชนีกร รุ่งโรจน์ประชาชื่น
8.นางสาว วิพิชญา เด่นเกศินีไฉไล
9.นางสาว ดาราวดี เบียวแล
10.นางสาว ปรารถนา เกษมสุขใจ
11.นางสาว ญาดา ซาง
12.นางสาว สุภานุ แซ่ผุ
1.นาย สันติ ภูสีคุณ
2.นาย นายกิตติศักดิ์ ่อ่อนใจ
3 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
1.เด็กหญิง วรัญญา ยูลึ
1.นาย หล่อโจ ยี่บรา
2.นางสาว พัชรินทร์ แก้วมาลา
4 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.เด็กหญิง ชันญานุช แซ่อู๋
2.เด็กหญิง ไอริณ แซ่จาง
3.เด็กหญิง ปวีร์ เพอะละ
4.เด็กหญิง มัณฑนา แสงงาม
5.เด็กหญิง สิรินดา แซ่ลู่
1.นาย ภิเบส อริยะ
5 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
1.นางสาว พัชรพร แซ่หลี่
2.นางสาว รัตนา แซ่จู
3.นางสาว สมศรี หวุ่ยยือกู่
4.นางสาว มธุรพร เยซอกู่
5.นางสาว นุช แซ่จู
1.นาย ภิเบส อริยะ
6 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
1.เด็กชาย ชัยศร ลาเชกู่
2.เด็กชาย กิตติพงษ์ โยวเผาะ
3.เด็กชาย กันตพล เยเบียง
1.นาย หล่อโจ ยี่บรา
2.นางสาว พัชรินทร์ แก้วมาลา
7 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
1.นางสาว ชนาพร ปุ่ยือ
2.นางสาว ธนาพร วอยือ
3.นางสาว ศิริลักษณ์ ต๊ะแช
1.นาย หล่อโจ ยี่บรา
2.นางสาว พัชรินทร์ แก้วมาลา
8 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่น ไม่จำกัดอายุ
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
1.นาย วริทธิ์ แสนเหลี่ยว
2.เด็กหญิง กรรณิการ์ เหม่อแล
1.นาย หล่อโจ ยี่บรา
2.นางสาว พัชรินทร์ แก้วมาลา

ระบบลงทะเบียนและรายงานผลการแข่งขันกีฬานักเรียน กลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษา
จังหวัดเชียงราย ประจำปีการศึกษา 2565
มีปัญหาการใช้งานติดต่อ ครู ICT โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม

E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |   All Rights Reserved  
หน้านี้ประมวลผล 0.030400991439819 วินาที