#
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
1.เด็กหญิง ปรัชญาภรณ์ ผามูล
1.นาย สุวิเชษฐ์ เตจ๊ะ
2.นาย จตุพร มากด่าน
2 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
1.เด็กชาย นันทพงศ์ พลายวัน
2.นาย ปุณณสิน อินทนนท์
1.นาย สุวิเชษฐ์ เตจ๊ะ
2.นาย จตุพร มากด่าน
3 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
1.เด็กชาย ปรัชญาภรณ์ ผามูล
2.เด็กหญิง ปุณยพร มาแซ
1.นาย สุวิเชษฐ์ เตจ๊ะ
2.นาย จตุพร มากด่าน
4 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
1.เด็กหญิง จิรภัทร์ แปงอ้าย
2.นาย ปุณณสิน อินทนนท์
1.นาย สุวิเชษฐ์ เตจ๊ะ
2.นาย จตุพร มากด่าน
5 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่น ไม่จำกัดอายุ
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
1.นาย วัชรดุล เขียวมีศรี
2.นางสาว มนัญชยา ไชยสิทธิ์
1.นาย สุวิเชษฐ์ เตจ๊ะ
2.นาย จตุพร มากด่าน
6 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นาย คมกฤษ รวดเร็ว
2.นาย ชาญพิชัย สีวิมา
3.เด็กชาย ณัฐวัตร ก้านยาง
4.นาย ปุณณสิน อินทนนท์
1.นาย อรุณ คงสิน
2.นาย สุรเดช จิรัฐิติวิชาไชย
7 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว ชุติกาญน์ แซ่พ่าน
2.นางสาว จันธิดา แซ่จ๋าว
3.นางสาว สุรีย์รัตน์ ก้านยาง
4.เด็กหญิง ชุติมณฑน์ พงศ์พันเลิศ
5.เด็กหญิง ปุณยพร มาแซ
1.นาย อรุณ คงสิน
2.นาย สุรเดช จิรัฐิติวิชาไชย
8 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
1.นางสาว วันวิสา แซ่เติ๋น
2.นางสาว นวนันท์ แซ่จ๋าว
3.นางสาว ภัทรธิดา แซ่ลี
1.นาย อรุณ คงสิน
2.นาย สุรเดช จิรัฐิติวิชาไชย
9 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
1.เด็กชาย พีรณัฐ ก้างยาง
1.นางสาว อรวรรณ ส่งศรี
2.นาย พิชญ์ ติ๊บเบชา
10 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
1.เด็กหญิง ปริชาติ แก้ววงษ์
2.นางสาว พัชรธิดา ปงชาคำ
3.นางสาว ณัฐนันท์ ปงเมฆ
4.เด็กหญิง ฐิตาภรณ์ ทิตา
5.นางสาว วรัชญา เนตรพนา
6.นางสาว สุคนธ์ บุญเพ็ง
1.นาย สมเกียรติ สาคร
2.นาย พิชญ์ ติ๊บเบชา
11 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
13.97 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
1.นางสาว สุรีย์รัตน์ ก้านยาง
1.นาย สุุวิเชษฐ์ เตจ๊ะ
12 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
6
1.03.25 นาที
5
เข้าร่วมการแข่งขัน
1.นางสาว สุรีย์รัตน์ ก้านยาง
2.นางสาว วัลภา อุปชัย
3.เด็กหญิง ชุติมณฑน์ พงศ์พันเลิศ
4.เด็กหญิง ปุณยพร มาแซ
1.นาย พิชญ์ ติ๊บเบชา
13 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (5.45 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
5
9.50 เมตร
5
เข้าร่วมการแข่งขัน
1.นาย วรเทพ พุ่มมะลิ
1.นาย พิชญ์ ติ๊บเบชา
14 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
1.เด็กชาย ณรงค์กร ก้างยาง
2.เด็กชาย ธวัชชัย ทะจิตร
1.นางสาว อรวรรณ ส่งศรี
2.นาย พิชญ์ ติ๊บเบชา
15 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
1.นาย พิเชษฐ สุวรรณ์
2.นาย สมศักดิ์ ขัดแก้ว
1.นางสาว อรวรรณ ส่งศรี
2.นาย พิชญ์ ติ๊บเบชา
16 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
1.นางสาว ณฤดี อินทะรีย์
2.นางสาว ฐิตาภา โต๊ะถม
1.นางสาว อาทิตย์ติยา สุขเสาร์
2.นางสาว อรวรรณ ส่งศรี
17 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
1.นางสาว กนกวลัย สีสวัสดิ์
2.นางสาว กรรวี ปัญญาโลหิต
3.นางสาว ภัทรมน ประทุมวรรณ
1.นางสาว อาทิตย์ติยา สุขเสาร์
2.นางสาว อรวรรณ ส่งศรี

ระบบลงทะเบียนและรายงานผลการแข่งขันกีฬานักเรียน กลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษา
จังหวัดเชียงราย ประจำปีการศึกษา 2565
มีปัญหาการใช้งานติดต่อ ครู ICT โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม

E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |   All Rights Reserved  
หน้านี้ประมวลผล 0.050353050231934 วินาที