#
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
1 ฟุตบอล
ประเภทกีฬาฟุตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก
2 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก
3 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม
4 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม
5 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพญาเม็งราย
6 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม
7 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพญาเม็งราย
8 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม
9 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม
10 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเทิงวิทยาคม
11 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนปล้องวิทยาคม
12 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม
13 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนปล้องวิทยาคม
14 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก
15 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเทิงวิทยาคม
16 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนปล้องวิทยาคม
17 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม
18 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนปล้องวิทยาคม
19 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเทิงวิทยาคม
20 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก
21 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเทิงวิทยาคม
22 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนปล้องวิทยาคม
23 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
11.86 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนปล้องวิทยาคม
24 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
5.16.42 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม
25 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
50.54 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม
26 กรีฑา
พุ่งแหลน (600 กรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
28.17 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม
27 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (3.65 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
8.61 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม
28 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
14.60 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพญาเม็งราย
29 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
1.19.38 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม
30 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
24.23 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม
31 กรีฑา
วิ่ง 800 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
2.16.99 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนปล้องวิทยาคม
32 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
5.29 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม
33 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (5.45 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
9.73 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเทิงวิทยาคม
34 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
1.10.33 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม
35 กรีฑา
พุ่งแหลน (600 กรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
20.60 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม
36 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก
37 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพญาเม็งราย
38 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเทิงวิทยาคม
39 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม
40 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเทิงวิทยาคม

ระบบลงทะเบียนและรายงานผลการแข่งขันกีฬานักเรียน กลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษา
จังหวัดเชียงราย ประจำปีการศึกษา 2565
มีปัญหาการใช้งานติดต่อ ครู ICT โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม

E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |   All Rights Reserved  
หน้านี้ประมวลผล 0.14925098419189 วินาที