#
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
1 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
2 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
3 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
4 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
5 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
6 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
7 ฟุตบอล
การแข่งขันกีฬาฟุตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
8 ฟุตบอล
การแข่งขันกีฬาฟุตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
9 ฟุตบอล
การแข่งขันกีฬาฟุตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
10 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนนครวิทยาคม
11 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
12 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนนครวิทยาคม
13 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
14 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนนครวิทยาคม
15 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนนครวิทยาคม
16 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
17 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
18 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
19 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
20 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
31.92 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนนครวิทยาคม
21 กรีฑา
วิ่ง 800 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
3.15.00 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
22 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
1.01.30 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนนครวิทยาคม
23 กรีฑา
พุ่งแหลน (600 กรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
15.15 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
24 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (3.65 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
6.17 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
25 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
11.46 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
26 กรีฑา
วิ่ง 5000 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
19.06.72 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
27 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
3.55.34 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
28 กรีฑา
ขว้างจักร (1.5 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
26.54 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
29 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
13.87 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
30 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
29.26 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
31 กรีฑา
วิ่ง 800 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
3.07.66 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
32 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
7.13.46 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
33 กรีฑา
วิ่ง 3000 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
15.14.62 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
34 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
3.86 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
35 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (4 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
7.26 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนนครวิทยาคม
36 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
37 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
38 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
39 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
40 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยงามวิทยาคม
41 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
42 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
43 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
44 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
45 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนนครวิทยาคม
46 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่น ไม่จำกัดอายุ
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
47 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม

ระบบลงทะเบียนและรายงานผลการแข่งขันกีฬานักเรียน กลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษา
จังหวัดเชียงราย ประจำปีการศึกษา 2565
มีปัญหาการใช้งานติดต่อ ครู ICT โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม

E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |   All Rights Reserved  
หน้านี้ประมวลผล 0.14499306678772 วินาที