#
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
1 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
2 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (5.45 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
11.39 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม
3 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
4 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
5 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
5.30.14 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม
6 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
7 กรีฑา
พุ่งแหลน (600 กรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
33.55 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2
8 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
9 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
10 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงชัยวิทยาคม
11 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
4.38.43 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
12 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
13 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
24.56 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
14 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
31.30 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
15 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม
16 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
17 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
4.37 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม
18 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2
19 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 400 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
4.00.78 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2
20 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
21 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่น ไม่จำกัดอายุ
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
22 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดอนศิลาผางามวิทยาคม
23 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
24 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่น ไม่จำกัดอายุ
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
25 ฟุตบอล
การแข่งขันกีฬาฟุตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2
26 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
27 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
28 กรีฑา
วิ่ง 800 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
2.13.75 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
29 กรีฑา
วิ่ง 800 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
2.20.77 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2
30 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
31 กรีฑา
พุ่งแหลน (600 กรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
2
23.73 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม
32 กรีฑา
ขว้างจักร (1 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
17.99 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
33 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
34 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
49.51 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
35 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (3.65 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
9.01 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม
36 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
37 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
1.01.21 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
38 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
39 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
40 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (4 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
2
7.32 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม
41 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
42 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
43 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (3.65 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
7.12 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
44 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
45 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
2
56.73 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม
46 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
47 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม
48 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
49 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
3.95 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
50 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
2
24.20 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม
51 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนดอนศิลาผางามวิทยาคม
52 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
31.79 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
53 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
2
11.40 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
54 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
55 กรีฑา
ขว้างจักร (1 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
23.95 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม
56 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงชัยวิทยาคม
57 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
58 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม
59 ฟุตบอล
ประเภทกีฬาฟุตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2
60 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
61 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
62 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
63 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่น ไม่จำกัดอายุ
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
64 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
65 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
66 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่น ไม่จำกัดอายุ
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
67 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2
68 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
69 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอนศิลาผางามวิทยาคม
70 กรีฑา
ขว้างจักร (1 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
20.06 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม
71 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
4.91 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม
72 กรีฑา
พุ่งแหลน (700 กรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
36.58 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
73 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
47.36 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม
74 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
7.06.43 นาที
4
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
75 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
59.50 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2
76 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
77 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
78 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
79 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
80 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
81 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2
82 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม
83 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
84 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
85 ฟุตบอล
ประเภทกีฬาฟุตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เชียงราย
86 ฟุตบอล
การแข่งขันกีฬาฟุตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม
87 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
88 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
89 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม
90 ฟุตบอล
การแข่งขันกีฬาฟุตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
91 ฟุตบอล
การแข่งขันกีฬาฟุตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
92 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
93 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม
94 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เชียงราย
95 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม
96 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนดอนชัยวิทยาคม
97 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
98 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เชียงราย
99 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
100 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
101 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
102 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม
103 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม
104 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม
105 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2
106 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม
107 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
108 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม
109 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม
110 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
111 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม
112 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม
113 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
114 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
115 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
116 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม
117 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
118 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
119 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
120 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
121 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
122 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม
123 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
5
12.14 วินาที
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
124 กรีฑา
ขว้างจักร (1 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
5
18.23 เมตร
5
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
125 กรีฑา
วิ่ง 5000 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
7
22.31.03 นาที
7
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
126 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
8
26.37 วินาที
8
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
127 กรีฑา
วิ่ง 5000 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
9
- นาที
9
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
128 กรีฑา
วิ่ง 5000 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
9
- นาที
9
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม

ระบบลงทะเบียนและรายงานผลการแข่งขันกีฬานักเรียน กลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษา
จังหวัดเชียงราย ประจำปีการศึกษา 2565
มีปัญหาการใช้งานติดต่อ ครู ICT โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม

E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |   All Rights Reserved  
หน้านี้ประมวลผล 0.46950578689575 วินาที