#
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
1 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
1.00.36 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
2 กรีฑา
ขว้างจักร (1.5 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
37.74 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
3 กรีฑา
ขว้างจักร (1 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
28.52 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
4 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
5 กรีฑา
พุ่งแหลน (700 กรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
41.17 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
6 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (3.65 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
7.38 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
7 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
8 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
6.06.06 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
9 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
10 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (4 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
7.37 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
11 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
12 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
13 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
13.97 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
14 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
13.33 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
15 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
11.50 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
16 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
3.50.62 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
17 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
18 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
19 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
20 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
23.70 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
21 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
29.00 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
22 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
23 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
55.67 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
24 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
1.07.89 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
25 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
55.46 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
26 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
27 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
45.88 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
28 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (3.65 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
11.29 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
29 ฟุตบอล
ประเภทกีฬาฟุตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
30 กรีฑา
ขว้างจักร (1 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
20.07 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
31 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
4.55.55 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
32 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
33 กรีฑา
วิ่ง 3000 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
13.13.79 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
34 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
35 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
48.34 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
36 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
4.02 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
37 กรีฑา
วิ่ง 800 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
2.48.52 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
38 กรีฑา
พุ่งแหลน (600 กรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
28.40 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
39 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
40 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
14.02 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
41 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
42 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
4.58.43 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
43 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
44 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
45 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
2
6.17.58 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
46 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
2
45.96 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
47 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (5.45 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
2
11.29 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
48 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
49 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 400 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
4.00.80 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
50 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
7.01.74 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
51 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
52 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
53 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
54 กรีฑา
พุ่งแหลน (600 กรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
29.46 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
55 กรีฑา
วิ่ง 5000 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
2
18.41.16 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
56 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
57 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
2
3.98 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
58 กรีฑา
วิ่ง 800 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
3.13.96 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
59 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
60 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
61 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
62 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
63 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
64 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
65 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
66 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
67 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
68 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
69 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
70 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
71 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
72 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
73 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
74 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
75 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
76 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
77 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
78 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
79 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
80 ฟุตบอล
การแข่งขันกีฬาฟุตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
81 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่น ไม่จำกัดอายุ
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
82 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
83 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
84 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
85 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
86 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
87 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
88 กรีฑา
ขว้างจักร (1 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
17.45 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
89 กรีฑา
วิ่ง 800 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
2.24.22 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
90 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
5.22.19 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
91 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
3.42 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
92 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 400 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
4.10.53 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
93 กรีฑา
ขว้างจักร (1 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
23.91 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
94 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
25.08 วินาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
95 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
4.53.50 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
96 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
3
58.62 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
97 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
98 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
5.35.62 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
99 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
3
56.94 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
100 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่น ไม่จำกัดอายุ
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
101 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
102 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
103 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
104 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
105 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
106 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
107 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
108 ฟุตบอล
ประเภทกีฬาฟุตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
109 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
110 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
111 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
112 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
113 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
114 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
115 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
25.36 วินาที
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
116 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่น ไม่จำกัดอายุ
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
117 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
118 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
119 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
120 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
11.48 วินาที
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
121 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
122 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
123 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
124 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
125 กรีฑา
พุ่งแหลน (600 กรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
27.83 เมตร
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
126 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
127 ฟุตบอล
การแข่งขันกีฬาฟุตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
128 ฟุตบอล
การแข่งขันกีฬาฟุตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
129 ฟุตบอล
การแข่งขันกีฬาฟุตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
130 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
131 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
1.01.20 วินาที
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
132 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
133 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
134 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
135 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
136 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
137 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
138 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
139 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่น ไม่จำกัดอายุ
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
140 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
141 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
142 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
143 กรีฑา
พุ่งแหลน (600 กรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
18.37 เมตร
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
144 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม
145 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
146 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
147 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
148 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
149 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
150 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
151 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม
152 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม
153 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม
154 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
155 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
156 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
157 กรีฑา
ขว้างจักร (1 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
19.68 เมตร
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
158 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
159 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
160 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
161 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
162 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
163 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
164 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
165 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
166 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
167 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
4
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม
168 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
5
5.00 เมตร
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
169 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
5
7.32.32 นาที
5
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
170 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (5.45 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
5
9.50 เมตร
5
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
171 กรีฑา
วิ่ง 800 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
6
2.34.41 นาที
6
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
172 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
6
12.17 วินาที
5
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
173 กรีฑา
วิ่ง 5000 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
6
20.40.92 นาที
6
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
174 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
6
4.48 เมตร
6
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
175 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
6
4.03.68 นาที
5
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
176 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
6
1.03.25 นาที
5
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
177 กรีฑา
พุ่งแหลน (600 กรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
7
12.97 เมตร
5
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
178 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
7
4.33 เมตร
7
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
179 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (3.65 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
7
6.38 เมตร
6
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
180 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
7
1.24.34 วินาที
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
181 กรีฑา
วิ่ง 800 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
7
3.32.76 วินาที
4
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
182 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
7
3.36 เมตร
6
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
183 กรีฑา
วิ่ง 800 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
7
3.59.24 นาที
6
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
184 กรีฑา
พุ่งแหลน (600 กรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
8
12.68 เมตร
6
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
185 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
8
1.36.58 วินาที
5
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
186 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
8
6.45.35 นาที
6
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
187 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
8
7.52.52 นาที
6
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
188 กรีฑา
วิ่ง 5000 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
8
23.04.51 นาที
8
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
189 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
8
1.05.31 วินาที
6
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
190 กรีฑา
พุ่งแหลน (700 กรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
8
30.48 เมตร
7
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
191 กรีฑา
วิ่ง 3000 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
8
19.15.73 นาที
5
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
192 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
9
DNF วินาที
5
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
193 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
9
DNF วินาที
7
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม

ระบบลงทะเบียนและรายงานผลการแข่งขันกีฬานักเรียน กลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษา
จังหวัดเชียงราย ประจำปีการศึกษา 2565
มีปัญหาการใช้งานติดต่อ ครู ICT โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม

E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |   All Rights Reserved  
หน้านี้ประมวลผล 0.7224748134613 วินาที