รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
0001 ฟุตบอล
ประเภทกีฬาฟุตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
0002 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
0003 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
0004 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0005 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0006 วอลเลย์บอล
การแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดอนศิลาผางามวิทยาคม
0007 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
0008 ฟุตซอล
การแข่งขันกีฬาฟุตซอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
0009 ฟุตบอล
การแข่งขันกีฬาฟุตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2
0010 ฟุตบอล
การแข่งขันกีฬาฟุตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเทิงวิทยาคม
0011 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิทยาคม
0012 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
0013 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิทยาคม
0014 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
0015 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม
0016 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
0017 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0018 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
0019 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิทยาคม
0020 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่น ไม่จำกัดอายุ
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
0021 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
0022 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
0023 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
0024 บาสเกตบอล
การแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0025 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
0026 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเทิงวิทยาคม
0027 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
0028 เซปักตะกร้อ
การแข่งขันเซปักตะกร้อ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเทิงวิทยาคม
0029 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0030 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงชัยวิทยาคม
0031 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
0032 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทเดี่ยว รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2
0033 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเทิงวิทยาคม
0034 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
0035 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0036 E-sports (ROV)
การแข่งขันกีฬา E-sports (ROV) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0037 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
11.50 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0038 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
24.56 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
0039 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
57.19 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนปล้องวิทยาคม
0040 กรีฑา
วิ่ง 800 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
2.20.77 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2
0041 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
4.57.08 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
0042 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
48.34 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0043 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 400 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
4.00.78 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2
0044 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
5.10 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
0045 กรีฑา
ขว้างจักร (1 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
28.52 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0046 กรีฑา
พุ่งแหลน (600 กรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
33.55 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2
0047 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (3.65 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
11.29 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0048 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
13.97 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
0049 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
31.30 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
0050 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
1.15.11 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0051 กรีฑา
วิ่ง 800 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
3.06.40 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนนครวิทยาคม
0052 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
6.57.10 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพญาเม็งราย
0053 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
1.00.36 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0054 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
5.30.14 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม
0055 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
4.02 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0056 กรีฑา
ขว้างจักร (1 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
20.07 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0057 กรีฑา
พุ่งแหลน (600 กรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
17.06 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก
0058 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (3.65 กิโลกรัม) รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
7.38 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0059 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
11.25 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก
0060 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
23.70 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0061 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
55.46 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
0062 กรีฑา
วิ่ง 800 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
2.13.75 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
0063 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
4.38.43 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
0064 กรีฑา
วิ่ง 5000 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
17.28.48 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนปล้องวิทยาคม
0065 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
45.88 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0066 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 X 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
3.50.62 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
0067 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
5.75 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
0068 กรีฑา
ขว้างจักร (1.5 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
37.74 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0069 กรีฑา
พุ่งแหลน (700 กรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
41.17 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0070 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (5.45 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
11.39 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม
0071 กรีฑา
วิ่ง 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
13.33 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0072 กรีฑา
วิ่ง 200 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
29.00 วินาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0073 กรีฑา
วิ่ง 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
1.07.89 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0074 กรีฑา
วิ่ง 800 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
2.48.52 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
0075 กรีฑา
วิ่ง 1500 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
6.06.06 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0076 กรีฑา
วิ่ง 3000 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
13.13.79 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
0077 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
55.67 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0078 กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
4.55.55 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0079 กรีฑา
กระโดดไกล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
4.37 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม
0080 กรีฑา
ขว้างจักร (1 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
21.10 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
0081 กรีฑา
พุ่งแหลน (600 กรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
28.40 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0082 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก (4 กิโลกรัม) รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
7.37 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0083 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0084 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
0085 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก
0086 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพญาเม็งราย
0087 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพญาเม็งราย
0088 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก
0089 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเทิงวิทยาคม
0090 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม
0091 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่น อายุไม่เกิน ๑๕
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพญาเม็งราย
0092 เปตอง
การแข่งขันกีฬาเปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่น ไม่จำกัดอายุ
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์
0094 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
0095 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
0096 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
0097 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนการตี ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
0098 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม
0099 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท บุคคล รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม
0100 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
0101 วู้ดบอล
การแข่งขันวู้ดบอล ประเภทการนับจำนวนเกท ทีม รุ่น ไม่จำกัดอายุหญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม

ระบบลงทะเบียนและรายงานผลการแข่งขันกีฬานักเรียน กลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษา
จังหวัดเชียงราย ประจำปีการศึกษา 2565
มีปัญหาการใช้งานติดต่อ ครู ICT โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม

E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |   All Rights Reserved  
หน้านี้ประมวลผล 0.011346817016602 วินาที